Bài viết 185
Lượt xem 31740

Minh doc noi dung thay thu vi qua nen theo doi phim nay. De tai phim cung hay nua. Phim Nhat Ban thuong y nghia ghe gom. Cam on subteam rat nhieu

Đề tài có vẻ hấp dẫn nhỉ. Mình thích các phim mà nhân vật nhiều mưu mô thủ đoạn. Coi bộ phim này thú vị đấy. Cảm ơn sub team nhé.

Nữ chính quen quá mà không nhớ được đã xem phim gì,nội dung nghe khá hấp dẫn. thay đổi gu một chút xem sao thanks anyway,

Sắp tới dự tính học tiếng Nhật nên tìm phim Nhật về coi, đọc nôi dung thấy rất hấp dẫn, mình cũng thích những thể loại người phụ nữ thông minh, trả thù bằng cách thông minh. Hi vọng không phải là cái kết buồn cho nữ chính.

Tô cảm ơn ah và nhóm sub đã dich phim rất nhiều ạ.. đang mê phim này lắm mà không biết làm sao để xem được hết, em chỉ ước bây giờ có bánh mì ngôn ngữ của đôremon mà xem thôi, mà cũng không tìm được link phim tiếng anh luôn,thật sự cảm ơn các bạn đã sub phim và up lên lắm ạh,mong kết bạn ạ

T

Trời ơi phim hay quá mà em lick vào link nào cũng không xem được là sao ạ,có ai giúp em với ạ, cảm ơn nhóm sub rất nhiều vì đã sub ra bộ phim hay và mới mẻ như vậy ạ

Comments (1)
    phim down về mới xem đc, ko có xemonline

hihihi đọc mô tả hay quá. Phim hack não của Nhật chắc đau não lắm đây đây đây
    Cảm ơn team nha

字幕ありがとうございます. XD đang muốn ôn lại tiếng Nhật nê phải lên KST luôn hihi

Cảm ơn team nhé :X

thấy phụ nữ là biết phim hay, hi vọng sẽ được xem nhiều nhiều, cám ơn các bạn, sẽ ủng hộ các bạn

Cảm ơn subteam đã vietsub bộ phim này. Tìm mãi mới có,mình thích mấy dạng phim kiểu này của nhật lắm

Bài viết 185
Lượt xem 31740