Bài viết 29
Lượt xem 7733

Tết nằm chéo queo một mình mà có phim để xem thì tuyệt vời quá rồi. Cám ơn các Bạn thật nhiều nhé. Chúc các Bạn và gia đình một năm mới luôn mạnh khỏe, vui vẻ, hạnh phúc và thành công trên con đường sự nghiệp nhé.

Mấy bộ phim web đúng là một nơi để PR cho những ca sỹ lấn sân tốt nhất, cốt truyện không cần quá phức tạp, chỉ cần nội dung nhẹ nhàng, ngoại hình diễn viên tốt, biết cách nhập vai nữa là được, Park Eun Bin thừa sức với thể loại này rồi. Xem để giải trí thì web drama đúng là "Ngon Bổ Rẻ" ^^ Thank các bạn đã chia sẻ bộ phim này!

Lau lam roi minh moi vao trang thi thay subteam lam phim nay. Cam on subteam nhieu nhe vi cac ban da mang den cho bon minh nhung bo phim hay.

P.S: Xin loi may minh khong go duoc dau :-(

Cám ơn subteam đã quyết định triển khai và hoàn thành dự án mini cho web drama này. Mình là fan cuồng của Kai (EXO) nên mừng như bắt được vàng khi dự án hoàn thành.

Once again, thanks subteam một lần nữa nhé :)

Thanks subteam nhiều nhiều - Tình cảm nhẹ nhàng hay sao bạn ? Bi giờ mình thích những phim nhẹ nhàng thui ...

• Bị cấm #27

phim này có Park Eun Bin nè nàng ấy đóng trong tháng ngày tuổi trẻ rất thích nên phải xem thôi cám ơn các bạn subtem nhiều lắm

@bidown cám ơn subteam nha. thấy phim có vẻ hay vào xem thử thôi..................................

Comments (2)
    như này cũng đc coi là spam nhé
    nếu còn lặp lại sẽ bị ban nhé
    - 3

Hồi phim mới ra có xem online được mấy tập đầu, đáng yêu lắm. Thế mà lúc coi Age of Youth lại không nhận ra Park Eun Bin luôn đó. Không hề nhớ ra luôn. KoKo28

Giờ thì bị thích Park Eun Bin nên phải tải về cày lại thôi. KoKo28

Bài viết 29
Lượt xem 7733