Bài viết 68
Lượt xem 11558

Đi tìm danh sách những bộ phim Live-Action hay nhất của Nhật thì thấy "Daytime Shooting Star". Nội dung học đường nhẹ nhàng, cộng thêm góc nghiêng của Aran Shirahama đúng kiểu mình thích =))) Cảm ơn subteam vì đã thực hiện bộ phim.

diễn viên đẹp thật, thích mấy thể loại phim này của nhật, xem nhiều nhưng ô báo giờ chán cả, diễn viên nhìn cực thanh thuần luôn ấy

Phim hay, cam on sub team rat rat nhieu 😍😍

Phim hay, cảm ơn sub team đã làm bộ phim này ;)

cảm ơn nhiều☺, mong có nhiều phim hay!😄

Main nữ kawai quá , cảm ơn subteam nhiều, cuối tuần có phim để xem rồi.

..................................................

Lọt hố phim Nhật mất rồi TT_TT

Mình lại cực kì ghiền mấy phim về đề tài học đường. Cảm ơn subteam nhiều ạ ^^

Nghe chị gái giới thiệu phim này liền qua KST xem liền kaka. Anh nam chính đóng trong "Hotel Concierge" rồi nè. Đúng "cool ngầu" luôn, cũng khá "Đập chai", phải xem này mới được, "Live-action" nữa <3 Nghe đồn film này có cốt truyện gần giống "Thầy ơi, em yêu anh" mới ra gì gì đó, mà hay hơn film đó nhiều, không biết đúng không nhỉ :3 ?!

Cơ mà link Google Drive hư rồi mọi người ơi @@~~ thích xem trên Drive mà hư rồi :( :( chỉnh lại nha BQT?!

Cảm ơn Subteam nhiều nha <3

- - - Chữ ký - - -
    Predictably irrational | Thuyết bất đắc.

ổ ôiiiiii >o< cuối cùng cũng được coi hàng xịn rồi

quắn quéo với fim này lun ý, lâu lắm rồi mới coi một bộ hường phấn tình cảm mà lại không sến súa, nữ chính nữ phụ nam chính nam phụ đều siêu cấp dễ thương :*******

Đến giờ mình vẫn chưa được xem phim này ^O^ Thấy là của Kst làm là mình nhào vô liền <3 Mình cám ơn team nhiều lắm lắm luôn <3 ~

Bài viết 68
Lượt xem 11558