Bài viết 83
Lượt xem 27151

Một bộ phim không mới nhưng với 1 người bận rộn gia đình như mình thì thực sự rất đáng xem vì nó giúp mình thư giãn với những tình cảm trong sáng, màu sắc trẻ trung của 1 thời tuổi trẻ, một lần nữa cảm ơn các bạn sub team đã thực hiện phụ đề và mình sẽ luôn ủng hộ các dự án tiếp theo của KST hết mình như mình vẫn luôn từ 2006 đến giờ. ^^

Nội dung phim nhẹ nhàng hài hước, thích cô diễn viên này trong phim Thiếu Nữ Toàn Phong. Cảm ơn subteam đã dịch phim này.

bộ này có từ lâu rồi subteam vẫn làm lại hihi! cảm ơn subteam của kst nhiều nhé!!!!!!!!!!!!!!!!

Vừa xem xong 最好的我们 nên kiếm phim của Đàm Tùng Vận là Lưu Hạo Nhiên xem vì 2 bạn này diễn quá dễ thương và chân thật.

Cám ơn subteam nhé, bộ này hồi hè cũng nổi lắm đây nè.

rất thích đọc truyện ngôn tình. Gio coi phim lại càng mê cám ơn các bạn đã dịch và đem đến cảm giác rất vui ạ.

Lâu lâu xem lại phim cũ vẫn thấy hay, nam nữ chính đẹp đôi lại dễ thương nữa. Cảm ơn subtea

Cám ơn các bạn, phim hài và vui xem phim vào lúc đang ăn thì thôi rồi. Thích nhất là Thỏ Cố Thừa Trạch lúc bị hồ ly trêu chọc

Cám ơn Admin, phim xem vui và hay lắm. Diễn viên nam và nữ cute quá mức cho phép :-)

Hằng năm, lượng phim Trung ra ngày một nhiều, tuy nhiên chỉ có một số bộ phim thực sự gây ấn tượng với mình, một tromg số đó là "The Fox's Summer - Mùa Hè Của Hồ Ly" . Đây là một bộ phim hay với dàn cast siêu đẹp.Nam chính Khương Triều trong vai Cố Thừa Trạch vào vai rất đạt . Phải nói đạo diễn lựa chọn Khương Triều cho vai diễn thật phù hợp bởi anh có dáng người cao, vẻ ngoài điển trai, hợp với đóng vai tổng tài, giám đốc. Còn nữ chính của chúng ta Đàm Tùng Vận trong vai Lê Yến Thư, cô cũng thể hiện rất xuất sắc vai diễn của mình. Với vẻ ngoài lém lỉnh, dễ thương cùng cá tính sắc sảo, vui vẻ, cô đã mang lại bao tiếng cười cho người đọc. Có thể khẳng đinh rằng đây là một bộ phim chất lượng, khiến mình muốn xem đi xem lại giữa muôn vàn phim Trung hiện nay .

Tình cờ xem được bộ phim này đang chiếu trên tivi mà chờ đợi lâu quá với mình ghét bản thuyết minh nên phải mày mò lên mạng tìm bản vietsub thì may quá nhà mình có sub bộ này.

Mới lướt qua mấy tập mà thấy nội dung dễ thương, diễn viên lại đẹp và hợp vai nữa. Cám ơn subteam nhà C nhiều nhé!

Bài viết 83
Lượt xem 27151