Bài viết 32
Lượt xem 10062

Choi Jin Sil có một gương mặt thật hiền lành phúc hậu, nhưng thật đáng tiếc cuộc đời của cô ấy lại quá nhiều sóng gió. Những bộ phim của cô ấy đều đi sâu vào lòng người hâm mộ, một bông hoa tài sắc nhưng có lẽ chính vì thế nên hồng nhan bạc mệnh. Bộ phim này VTV3 hình như đã từng chiếu, nhưng mình vẫn muốn xem vietsub và lưu lại những thước phim này, bộ phim cuối cùng của Choi Jin Sil. Thank các bạn subteam đã chia sẻ bộ phim này!

Comments (1)
    Mình ko nhớ là VTV có chiếu bộ này luôn đó!

Càng xem phim càng thấy thương choi jin sil, đúng là diễn siêu hay luôn, tài hoa mà bạc mệnh quá càng xem phim càng thương

Bộ phim một thời coi đi coi lại khi được chiếu trên vtv,giờ tìm được những bộ phim như này rất rất khó luôn, may là vẫn còn KST. Thanks subteam nhiều!

phim hay thật,cũ nhưng hay,phim bây giờ ko như thế dc 😊

Nhớ năm đó xem film này cười đau cả ruột mấy đoạn 2 anh chị với nhau. Hồi xưa xem những tay đua kiệt xuất chị đóng phải gọi là mê tít. Những film khác mình không có ấn tượng mấy. Đúng là bộ film cuối cùng hay nhất, thích nhất nhưng cũng thật sự là dấu chấm hết cho sự nghiệp của chị. Ban đầu không định xem đâu, nhưng nghĩ thế nào lại muốn quay trở lại với cảm xúc khi lần đầu xem film. Cảm ơn subteam.

Comments (1)
    Ôi, mình chưa xem Những tay đua kiệt xuất luôn ấy @@

phim hay thank team

Chưa xem nhưng cứ thấy film nhà KST là thích :). Phim HD nét coong, dịch cũng rất sát. Ủng hộ subteam nhiều nhiều

Ko xem được ạ. Em là thành viên mới nên amater quá; chẳng hiểu sao ko biết klick vào đâu để xem phim :

Trailer phim khá là hài. Không ngờ phim cuối của chị là 1 bộ phim hài nhẹ nhàng. Cảm ơn subteam đã nhận bộ phim này.

Coi mấy phim liền về đề tài chính trị, hình sự nên thấy nặng nề quá. Nay mình thấy phim này nội dung có vẻ hài hước nên download về liền. Thanks subteam nhiều lắm nha.

Bài viết 32
Lượt xem 10062