Bài viết 500
Lượt xem 612804

thấy phim này được nhiều người khen lắm, thậm chí giới phê bình cũng đánh giá một bộ phim hoạt hình nữa

và đứa bạn thân đã xem phim thì bảo mình có dịp nhất định phải dành thời gian xem :">

nào ngờ vừa hay KST cũng làm vietsub của phim này luôn, dổ ôi quá mừng :(( kéo ngay về để xem thôi

cảm ơn ST nhiều nhiều ~ vất vả rồi mọi người

phim hay lắm luôn ý <3 phim vừa hay vừa ý nghĩa, bài hát cũng rất hay. khóc như mưa luôn =(

Phim này được đánh giá cao, mặc dù nhạc phim không đặc sắc mấy, nhưng được cái nội dung và hình ảnh xuất sắc bù đắp qua. Chỉ chờ KST sub mình mới coi.

Thanks nhóm nhiều nhé 😚

Phim này mình thấy thật sự rất hay, cảm động và ý nghĩa, xem đến đoạn cuối mà khóc sưng cả mắt luộn, đặc biệt là phần âm nhạc. về mặt hình ảnh thì trau chuốt thôi rồi, mình xem mà cứ lắc hết cả mắt vì hình đẹp, chi tiết, màu sắc rực rỡ. Cảm ơn subteam đã là sub bộ phim này :D

@Gogo226 đã nói:

Thấy báo giới thiệu hay nên cũng chờ xem thử cho biết. Cảm ơn các bạn trong subteam đã chia sẻ phim với mọi người.
    Chúc mọi người năm mới vui vẻ nhé !😘
    Chúc mọi người buổi tối vui vẻ

Thanks a lot for your hard work. I don't know how to type Vietnamese on your page so sorry about writing in English. Cheers,

Comments (1)
    Hi Burin! Just feel free to write in English, that's okay with us.
    + 5

phim rất hay và mang đậm tình cảm gia đình, phim xem rôì vẫn muốn xem lại, cảm ơn subteam nhiêù!!! 😘😘😘

Nếu ai đó từng mất đi người thân yêu, có lẽ cũng mong được gặp lại họ để có thể sẽ không bị những tiếc nuối day dứt. Một bộ phim mang những ý nghĩa và thông điệp tuyệt vời. Cảm ơn subteam rất nhiều đã làm bộ phim tuyệt vời này.

Đợt rạp chiếu phim này mình chưa có dịp đi xem, nghe nói review tốt dữ lắm nên cũng muốn xem thử

Thanks subteam nhiều nhé

Cám ơn subteam chúc các bạn thật nhiều sức khỏe để có nhiều phim hay và mới nữa cho mọi người nhé <3 <3 <3

Bài viết 500
Lượt xem 612804