Bài viết 137
Lượt xem 23640

Thích Yoon Shi Yoon từ phim Mỹ nam nhà bên, nay thấy anh Cún là nhào vào ngay lập tức.

Nghe nói còn là bản đẹp nữa. Cảm ơn subteam nhé.

nội dung phim hấp dẫn, rất thích yoon shi yoon. Cả dàn cast ai cũng đẹp nhỉ 😊

Phim hay quá, hóng đợi từ lâu...bởi đã trót dại thích Jin Se Yeon mất rồi.

Cảm ơn subteam nhiều.

Lâu rồi mới xem lại phim do Yoon Shi Yoon đóng. cám ơn subteam đã sub bộ phim này. Ngày nào cũng hóng.

Thấy diễn viên mình thích nên vào xem chơi. Xí 1 phần để xem phim khi nào xem xong edit lại cảm nhận

Cảm ơn subteam đã dịch phim nhé ❤

@Nhi26 haha, đọc xong cảm nhận của ad thấy dễ thương ghê luôn. mình mới fall in love with yoon shi yoon từ 2 days 1 night, đây là diễn viên đầu tiên cũng là duy nhất mà mình like và theo dõi trang page, theo mình cảm nhận thì tính anh yoon ngoài hiền lành, hơi vụng về thì cũng ko có gì đặc biệt nhưng lại có 1 sự thu hút kỳ lạ, chắc lỡ yêu rồi nên thấy vậy 😊.Cảm ơn bạn đã sub, 1 bộ phim với diễn xuất tuyệt vời của yoon donggu 😘

Comments (2)
    Mình thích anh ấy từ phim Mỹ nam nhưng tính mình rạch ròi ko phải phim nào đóng mình cũng thích, kể cả cái phim Bánh mì quốc dân :)) Ngoài đời anh ấy hay mắc cỡ sao á
    + 4
    Điểm mình thích nhất là trong và ngoài phim khác nhau 1 trời 1 vực, đúng chất diễn viên giỏi luôn, ảnh khóc cũng tốt nữa ahihi

@Nhi26 không biết bạn có xem 2 ngày 1 đêm mùa 3 ko? xem chương trình đó sẽ biết rõ hơn về tính cách thật của anh yoon, haha khác 1 trời 1 vực với trên phim, điều đó cho thấy anh ấy là 1 diễn viên giỏi. Mà công nhận phim này ảnh khóc còn xúc động và đẹp hơn cả nữ chính.

• #19 SubTeam

@liennguyen Mình có coi mấy tập đầu + vài tập sau đó nhưng sau này bận quá không xem nữa.

Hồi đó mình còn coi cả show Barefoot friends có ảnh nữa, cả Strong heart luôn, khác xa hoàn toàn khi lên phim, ngoài đời là một con mọt sách chính hiệu.

Nói chung từ khi tham gia 2 ngày 1 đêm là ảnh cũng đã cố gắng hài hước nhiều rồi.

(Quay về phim cho đúng bài :)) ) Phim này dàn diễn viên diễn tốt thật, kể cả bà Đại phi, cảnh gặp lại mún rớt nước mắt, tuy kiểu kịch bản không mới, chỉ có đâm chém giành ngai vàng thôi nhưng tình tiết coi vẫn hấp dẫn nhỉ? Kết phim lúc nào cũng hay, nhạc phim dập ầm ầm, có cái preview tập sau hơi nhiều, làm mình đoán đc gần hết tập BinhSua8

- - - Chữ ký - - -
    Time doesn't heal anything... It just teaches us how to live with the pain...

Hóng phim này đã lâu rồi cuối cùng cũng có bản đẹp để coi. Thank you subteam đã sub bộ này 😍

Lại được xem một bộ phim cổ trang của Hàn Quốc. Mình rất thích thể loại này vì nó vừa quyết liệt lại vừa nhẹ nhàng. Cám ơn các Bạn rất nhiều nhé. Chúc các Bạn luôn vui vẻ và thành công.

Comments (1)
    Xem phim vui vẻ nhé :D
    + 4

Bài viết 137
Lượt xem 23640