Bài viết 82
Lượt xem 14745

Bài gửi này đã bị xóa hoặc bị hạn chế, Chỉ ban quản trị mới xem được!

• Bị cấm #73
    "[2017] School Counselor | Lời hứa của ngày mai | Mao Inoue, Yukie Nakama [EP 10.END HD] Hoàn Thành"

Cảm ơn các bạn đã làm bộ phim này, đã lâu rồi mới vào lại KST, hồi xưa (khoảng mười năm trước) mình rất thích phim Nhật, vài năm nay chỉ xem phim Hàn, hy vọng sẽ lại có cảm hứng xem phim Nhật. Chúc các bạn có nhiều niềm vui và sức khỏe!

co mao inoue thay la phim nay hay rui:-) minh download bo phim nay xuong de xem trong nhung ngay nghi nay. Cam on SubTeam nhiu :-)

Toàn diễn viên mình yêu thích , Cảm ơn Subteam đã thỏa chí lòng đam mê Phim nhật của mình, Cố gắng vừa cày phim vừa học tiếng nhật nào!!!!!!!

Toàn diễn viên mình yêu thích hoan hô, Cảm ơn Subteam đã thỏa chí lòng đam mê Phim nhật của mình ,Chỉ nhìn thấy Makino Tsukushi của 13 năm trước là phải xem ngay rồi. Cảm ơn Subteam đã thắp lại đam mê J-Drama cho mình!

• Bị cấm #78

@moon2318 đã nói:

Vừa có Mao vừa có Yukie, trời ơi toàn diễn viên mình thích thôi. Nội dung phim cũng rất hứa hẹn. KST toàn sub phim hay thôi thích quá!

@moon2318 đã nói:

Vừa có Mao vừa có Yukie,Vừa có Mao vừa có Yukie, trời ơi toàn diễn viên mình thích thôi. Nội dung phim cũng rất hứa hẹn. KST toàn sub phim hay thôi thích quá! trời ơi toàn diễn viên mình thích thôi. Nội dung phim cũng rất hứa hẹn. KST toàn sub phim hay thôi thích quá!
    cu co la xem thoi nhi

Ấn tượng nhất với Mao Inoue là trong bộ phim Hana Yori Dango và Tokkan trong vai Miki Suzumiya, một công chức chuyên đi thâu thuế. Trong phim Hana Yori Dango, cô là một cô gái mạnh mẽ như cỏ dại, nhưng trong phim Tokkan thì cô lại là một cô gái nhân hậu, thiếu quyết đoán và hơi ngố. Không biết trong bộ phim này cô ấy sẽ là người như thế nào? Cám ơn subteam nhiều.

ありがとうございます

KST team

Bài viết 82
Lượt xem 14745