Bài viết 139
Lượt xem 30628

Cam on subteam nhieu lam. cap doi 1 thoi cua tuoi tho, toan phai len youtube tim clip cua cap doi May voi Sinbad thoi. chat luong cung khong tot nhung van rang coi, Gio co phim down ve de danh roi.

Hồi bé mình rất thích và các phim như The Secret World of Alex Mack hay Ocean Girl, hai bộ này trước đã từng có nhóm làm phụ đề nhưng đều chỉ được 1 hoặc 2 season là dừng. Professor Poopsnagle's Steam Zeppelin thì gần như không có nhiều thông tin. Mình vẫn mong sẽ có thể được xem lại tất cả những bộ phim này, vì vậy rất ủng hộ dự án phụ đề Sinbad của nhóm. Chúc mừng năm mới!

Comments (3)
    Bộ Alex Mack bạn có nhớ nhóm nào làm ko? Mình tìm mà ko thấy vietsub
    Cậu tải ở bên dienanh.net, bên này phụ đề phim đấy, tớ kiểm tra link vẫn ổn https://www.facebook.com/dienanh.net/posts/10154205804625308?comment_id=10154205909580308
    Ùi, cảm ơn bạn nha! Mình thấy ròi, mà có mỗi season 1 à ^^

Cám ơn team vietsub. Hi vọng nhóm có thể kiên trì theo bộ này đến cùng. Bởi đây là bộ vô cùng giá trị.

Thanks sub team đã cho mình một vé trở về tuổi thơ! Hồi học cấp 2 rất ư là mê bộ phim này!

Tuyệt với !
    "Những cuộc phiêu lưu của Sinbad" bộ phim thần thoại đáng xem. Trở về tuổi thơ ! Thanks <3

@ariel143 bộ Alex Mack có vietsub ấy, hồi xưa mình xem hình như có mấy nhà làm cơ, giờ vẫn còn của dienanh.net trên mạng nhưng ko full

Comments (1)
    Cảm ơn bạn. Mình vừa vào dienanh.net tìm mà chắc phim lâu nên họ ko còn giữ nữa nên ko thấy. Mình có raw đây nhưng ko kiếm đc engsub để làm :(

Chúc mừng năm mới!

Tuổi thơ dữ dội hơn 20 năm rồi mới có viesub, thank' s nhóm nhiều hy vọng nhóm làm hết 2 phần luôn, còn mấy bộ như huyền thoại hercules mong nhóm dịch luôn

Sao tuổi thơ của mình lại không có phim này nhỉ, thấy các bạn sub mà ngỡ ngàng luôn. Hy vọng có các bạn sub thêm nhiều phim kinh điển nữa, biết đâu trong đó có phim mình từng bỏ lỡ. Cảm ơn nhóm sub nhiều.

Mà phim này có cả thảy bao nhiêu season nhỉ?

Comments (1)
    Có 2 season nhưng Subteam chỉ làm phần 1 à bạn ^^
    + 4

trời ơi cái thời thơ ấu của t

từ năm 1997 trên màn hình ti vi màu theo tùng ngày mong mỏi từng tập

Những anh hùng sinbad, mây, rogan, ....và những cuộc phiêu lưu gay cấn đã in sâu trong kí ức tuổi thơ mãi mãi không bao giờ quên 😊

OMG! Bộ phim gắn với tuổi thơ của mình đây mà. Ngày xưa mình ship cặp Simbad <3 Maveve lắm ^^ Hồi đó HTV còn hay chiếu, lâu lâu chiếu lại, giờ thì ko còn nữa rồi. Nhìn thấy Thread mà cũng bất ngờ luôn á. Chân thành cảm ơn subteam nhiều, nhờ các bạn mình mới có cơ hội ôn lại tuổi thơ <3 Down liền tay thui, hihiDragon49

Comments (2)
    Sinbad và Maeve là cặp đôi huyền thoại luôn ^^
    oh, mình thích họ từ bé đến giờ luôn,thật tiếc cho câu chuyện vẫn còn dang dở :((

Bài viết 139
Lượt xem 30628