Bài viết 139
Lượt xem 30624

Ôi tuổi thơ ùa về 😍

Bộ này là huyền thoại tuổi thơ rồi ý, không ngờ lại có ngay được xem bạn sub viet thế này. Vô cùng cảm ơn subteam, chúc subteam sức khỏe để theo đến cùng ạ.

Wonderful !!!

Cam on subteam nhieuuuuuuuuuuuuuu ❤

Huyền thoại của tuổi thơ.

Một bộ phim huyền thoại của cả người lớn lẫn lũ nhỏ xóm tôi thời đó.

Cùng với Tây Du Ký, là những bộ phim luôn chiếm sóng khi mùa hè sắp tới...

Cảm ơn Team đã mang bộ phim trở lại...

Mình thật sự là rất thích series này luôn! Còn nhớ hồi đấy ngày nào cũng ngóng để xem Sinbad. Một trong những bộ phim tuổi thơ cực kỳ hay!

Ôi ôi ~ Tập 5 đã ra lò rồi. Cám ơn KST ạ ❤ từ ngày thấy Thread này cái là tuổi thơ dữ dội ùa về, mình cứ tìm clip Sinbad với Maeve xem miết thôi 😂 hiện tại thì xem thuyết minh HTV3, KST ra tập mới mình lại down về xem vietsub, xem riết thuộc luôn cả lời thoại rồiThoMeemo26

Comments (2)
    :)) Có ảnh gif hay clip hay ho gì của cặp Sinbad - Maeve thì post lên cho dân tình hóng với nha bạn ^^ Mình cũng tính đi kiếm mấy ảnh gif như vậy đó
    oke bạn nha ^^ Mai chủ nhật rồi, đi kiếm vài phô đăng lên mới được <3

Đây là bộ phim yêu thích của không ít bạn trẻ trong quá khứ. Xin cảm ơn nhóm dịch đã làm phụ đề cho bộ phim này.

Ngày xưa khi chưa có truyền hình cáp, các đài miền Nam chiếu bộ này, ngoài bắc mình hóng lắm, nhưng cuối cùng cũng không được xem, nay thì thỏa mong đợi thời ấu thơ rồi. Cảm ơn subteam rất nhiều đã làm project này.

Phim này lâu ơi là lâu rồi, nhưng mà xem lại vẫn cứ thấy hay :3 hồi nhỏ thì cứ suốt ngày rình coi phim này với Tây du ký thôi =))))

Ôi kí ức tuổi thơ ùa về, ngày xưa HTV7 chiếu lúc 5h chiều nè, cám ơn subteam nhìu lắm!!!

Maive xinh đẹp quá

Bài viết 139
Lượt xem 30624