Bài viết 51
Lượt xem 40641

Cảm ơn subteam ạ, phim ra lâu rồi nhưng giờ mới biết đến và được xem ạ :D

Để ý thì đa số phim nhật mình xem trước giờ đều là phim chuyển thể @@

Cảm ơn sub team, mình muốn xem lại phim này lâu rồi mà đợt phim còn chiếu ở đâu đó nên bị bản quyền không xem được.

Cám ơn các bạn đã dịch phim nhé. Mình xem phim này khá lâu rồi, mà giờ muốn xem lại. Lục hết cả diễn đàn mới tìm ra đó. Mai nghỉ lễ xem phim thôi.

Mình hóng film này từ trước khi nó công chiếu ở Nhật. Rồi mình ngóng mãi mới đến ngày nó công chiếu ở Việt Nam. Lùi lên lùi xuống T.T CGV ra lịch chiếu chính thức 01 phát là lao ra rạp xem ngay cho thỏa cơn khát, xem xong về nhà mò link tìm down xem lại tiếp mà chửa có. Và bây giờ đã có bản vietsub của KST. CẢM ƠN SUBTEAM NHIỀU NHIỀUUUU. Phim đáng yêu không chịu được!!! Bị cuồng phim Nhật rồi. Toma đẹp trai T_T Suzu dễ thương không chịu được.

Bài gửi này đã bị xóa hoặc bị hạn chế, Chỉ ban quản trị mới xem được!

Cảm ơn subteam vì đã làm sub phim này ạ. Xem trailer thấy khá hay, lại còn có sự góp mặt của nhiều diễn viên nổi tiếng nữa. Cảm ơn nhiều nhé!

cảm ơn subteam nhiều lắm nhaaaaa

Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ.

Phim này hiệu ứng đẹp , lồng nhạc lại hay nữa, lâu lắm rồi nhưng giờ mò lại link để down để dành ^^

Dạo này mình toàn kiếm phim cũ coi không =))) nhưng mà mình mê mấy bộ chuyển thể của chú Go thật sự

Mặc dù đã coi phim 2 lần ở rạp lâu rồi nhưng mà giờ em đang đu lại các phim của Ayano Go, nên đúng lức em đang tìm lại phim này, cảm ơn subteam đã dịch và chia sẻ ạ :3

Bài viết 51
Lượt xem 40641