Bài viết 79
Lượt xem 5443

The Last Recipe mà sao tên tiếng Việt nghe kì vậy. Hơi bị tò mò à nha. Nhân dịp cuối tuần phải xem thôi. Cảm ơn kst đã mang đến cho cộng đồng bộ phim này!

Cám ơn KST team. rất nhiều. Các bạn cập nhật film rất nhanh. Chất lượng cao và phụ đề đẹp. Mong các bạn cố gắng nhiều nữa.

Tks ST nhiều lắm
    Mình rất thích những bộ phim nói về đề tải ẩm thực và những câu chuyện truyền tải từ quá trình người đầu bếp họ đã công phu và đầu tư vào món ăn mà họ sẽ gửi đến khách hàng
    Đây là lần đầu tiên mình xem bộ phim ẩm thực của Nhật Bản vì trước đó mình chỉ biết đến những bộ phim cùng đề tài này của Hàn Quốc hay Trung Quốc chẳng hạn mà mình tin là với tài hoa của người Nhật thì họ sẽ làm cho những thước phim về ẩm thực và món ăn thêm phần sinh động, đặc sắc và thăng hoa hơn nữa

Đề tài đầu bếp và những món ăn luôn là đề tài phong phú và hấp dẫn. Nội dung lại đề cập những món ăn nhật xưa làm mình rất mong muốn được xem . Cám ơn subteam nhiều.

phim hay, many thanks subteam nhaDragon29

một trong những đam mê của em là về ẩm thực nhật bản. Giờ có phim về ẩm thực nhật bản là em phải xông vào ngày. Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này

• Bị cấm #18

Đang trả lời "[2017] The Last Recipe | Kazunari Ninomiya, Gou Ayano, Aoi Miyazaki [Vietsub COMPLETED]"

Film rất hay, dàn diễn viên cũng rất đẹp nữ, nội dung film cũng hấp dẫn, thỉnh thoảng ngồi rảnh lại xem.

Cảm ơn KST đã dịch bộ phim này nhé!

Mình rất thích nấu ăn nên rất thích bộ phim này! Mà trước giờ cũng chưa xem một phim Nhật nào về nấu ăn nên lại càng muốn xem!

cam on cac ban subteam nhe :D

Bài viết 79
Lượt xem 5443