Bài viết 79
Lượt xem 5447

Cảm ơn subtam nhiều. Dạo này không có phim coi đang chán ... may mà subteam tung hàng ngay thời điểm này!
    Một lần nữa, cảm ơn subteam nhiều

Minhf raats

thấy rất hấp dẫn, cảm ơn nhóm dịch đã thực hiện bộ phim này

Mình rất thích các phim có chủ đề nấu ăn, đặc biệt là phim nhật, đọc nội dung

Đang có hứng xem phim nhật lại thích đề tài ẩm thực nên nhìn thấy phim này là đúng gu rồi

Tốc độ ra phim của KST nể thật. Chưa coi phim này đã ra tiếp ngay phim khác.Cám ơn KST nhiều nhé. Chúc các bạn sức khỏe và tiếp tục cống hiến cho cộng đồng.

Tên nghe lạ thật. Mình search nãy giờ mà vẫn chưa hiểu lưỡi hươu cao cổ có gì đặc biệt liên quan đến đồ ăn. Anw, cảm ơn sub team nhé. Tối nay có phim để xem với gấu rồi he he

Comments (1)
    nó là lưỡi kì lân trong truyền thuyết, coi phim bạn sẽ hiểu,

しばらくkstのホームページ を見なかったです。今日はアクセスしたらこの映画を目立つしました。

ポスターだけ見るとすぐに見たいですよ。

面白い映画かなと思ったです。

週末を楽しんでください。

^^!

Phim về chủ đề ẩm thực và các đầu bếp của Nhật luôn luôn vươn tầm ý nghĩa đi xa khỏi ranh giới một bữa ăn. Mình không thể chờ lâu hơn để coi bộ này...

• Bị cấm #28

thankssss subteammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

• #29 SubTeam

cám ơn subteam nhìu lắm, thực sự mình cảm thấy những gì mình làm quá ít ỏi so với phần việc của mọi người, vậy mà mình còn lười biếng nữa. Mong là từ giờ mọi người vẫn sẽ rộng lượng với mình nha :)

lâu lắm mới vào lại forum. Vẫn luôn thích nhất các bản dịch của team mình từ trước đến giờ!

Plot film nghe rất thú vị, mình sẽ down về xem sao! Cảm ơn subteam nhiều nhé vì luôn cho ra các sản phẩm chất lượng ^.^

Bài viết 79
Lượt xem 5447