Bài viết 79
Lượt xem 5445

Cám ơn KST đã làm phim này, nghe mọi người quảng cáo lâu rồi mà giờ mới được xem😄😆

• Bị cấm #33

Cám ơn subteam đã ủng hộ bộ phim. Nội dung có vẻ rất có ý nghĩa. Mình cực kỳ mong đợi bộ phim ^^

Cảm ơn subtam nhiều. Đang chán may mà subteam tung hàng ngay thời điểm này! thực sự mình cảm thấy những gì mình làm quá ít ỏi so với phần việc của mọi người

Là một người yêu phim Nhật, và lại còn là một đầu bếp.

Nên khi phim này có vietsub mình cực kì mong đợi.

Trân thành cảm ơn subteam rất rất nhiều

phim này hay nè, thích mấy kiểu nấu ăn thế này, nhật làm mấy phim này chăm chút lắm. thanks subteam

Mình chưa bao giờ xem phim Nhật về chủ đề ẩm thực cả. thấy giới thiệu khá hấp dẫn. nam chính quen quá mà ko nhớ ở phim nào, để kéo về xem thế nào. thank subteam

Hay quá ! cảm ơn subteam ! Đang mong phim này, vưa download bản engsub xong thì đã có bản vietsub của KST. Phim chắc hay lắm đây.

Mình thích xem nhất là phim về đề tài ẩm thực. Cảm ơn subteam đã vietsub phim này để mọi người xem.

• Bị cấm #40

Mitsuru Sasaki là 1 đầu bếp đẳng cấp thế giới nhưng lại đánh mất nhiệt huyết cho nấu nướng của mình. Anh có thể làm lại bất cứ món ăn nào sau khi nếm thử 1 lần. Nhưng nhà hàng của Mitsuru phá sản vì tính cầu toàn của anh. Để trả nợ, Mitsuru đề nghị nấu 1 bữa cuối cùng cho ai sẵn sàng trả 1 triệu Yên. QingMing Yang ở Trung Quốc đặt hàng, và đồng ý trả 50 triệu Yên nếu Mitsuru có thể tái hiện bữa ăn cung đình Nhật do đầu bếp lừng danh Naotaro Yamagata nấu vào những năm 1930

Comments (1)
    bạn này thích review lại nội dung phim nhỉ

Nhìn lướt qua đã thấy mấy diễn viên mình thích rồi, lại thêm nước phim có vẻ cũng đẹp nữa cơ! Xem ngay và luôn không chần chờ =))))
    Cảm ơn subteam nhiều nhé.

Bài viết 79
Lượt xem 5445