Bài viết 95
Lượt xem 72267

Cảm ơn nhóm dịch nhiều. Xem trailer thấy khá tò mò, thể loại này mình ít xem nên cũng không có đánh giá gì nhiều, hi vọng phim hấp dẫn. Dàn diễn viên ngoài Masami Nagasawa với Ryuhei Matsuda còn có cả Aachan nữa 😀.

.... phim hay quá.

không biết phải nói gì nói chung quy lại muốn xem phim

nhờ subteam reup lại link fshare và google drive, vì link torrent tải hoài không xong. Cảm ơn subteam nhiều.

Comments (1)
    link torrent hoàn toàn k vấn đề, cả ggl và fshare đều đã up, bạn nếu ko xem link trước khi down cẩn thận, báo thông tin sai, team sẽ đưa bạn ra đảo mà k cần thông báo trong lần sau vì spam

• Bị cấm #34

đọc nội dung và coi trailer đẫ tháy thú vị rồi! phải nói phim si-fi kết hợp rom của Nhật bản luôn có cái gì đó lạ và tạo nên sự khác biệt của riêng họ. thấy dân tình đánh giá khá tích cực về phim nên cũng ham hố bơi vào quẫy 😆

Cốt truyện lạ kỳ luôn là đặc sản của phim Nhật. Thực sự tò mò không biết phim sẽ phát triển theo chiều hướng nào. Anw cảm ơn subteam nhiều nhiều vì đã mang lại bản phim chất lượng nhé

tuần lễ vàng mà chẳng biết đi đâu làm gì, lại vào kst cày phim vậy

đọc tóm tắt có vẻ hấp dẫn [Before We Vanish]

cảm ơn kst đã mang đến bộ phim

• Bị cấm #37

cảm ơn các bạn nhiều <3

Có anh Ryuhei Matsuda là đủ để mình muốn xem phim này rồi, mong là một phim thú vị. Chúc các bạn xem phim vui vẻ

Thấy nội dung thú vị quá nên tải về xem thử, hy vọng sẽ có nhiều điểm hay ho để chia sẻ, cảm ơn subteam rất nhiềuuu

Nghe giới thiệu thấy hay quá. Cám ơn subteam đã dịch phim. Phim Nhật làm phim về đề tài này rất hay. Hôm qua mình xem lại phim Ikari, mỗi lần một cảm xúc khác nhau

Comments (1)
    thế cám xúc xem lại Ikari thế nào?

Cảm ơn subteam đã làm thực hiện phim này. Phim nào có Ryuhei đều không thể bỏ qua. Thật sự hóng.

Bài viết 95
Lượt xem 72267