Bài viết 138
Lượt xem 12499

Những kẻ sát nhân luon có câu chuyện của riêng hắn. Đọc qua nội dung mình thấy bộ phim có vẻ hấp dẫn và mới lạ, mở mang ra những kiến thức mới về tâm lý tội phạm. Cảm ST vì đã luôn thực hiện những dự án chất lượng trong suốt thới gian qua!!! Love all

Có xem thử thách thần chết rồi nên nhìn anh kia thấy quen quen. Phim này khá là chắc kèo. Cảm ơn ss Kiều cùng m.n nhé. :D

Lần trước chiếu rạp mà hụt xem , tiếc hùi hụi ! Không ngờ Kst lại sub phim này , một trong những bộ hình sự không nên bỏ qua của điện ảnh Hàn , thank subteam nhiều lắm :x :x

Mình không biết cách xem onl, các bạn có thể hướng dẫn cho mình k ah, mình cám ơn nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Phim này nghe đâu dựa trên những vụ án có thật nhưng coi đến cuối vẫn chưa giải quyết được triệt đề. Không rõ do mình coi không hiểu hay do phim dịch không rõ ☺ Hy vọng bản dịch của subteam sẽ rõ ràng và thêm các chú thích cần thiết.

Nghe giới thiệu phim này đã lâu, không biết đã ra rạp từ khi nào luôn đó trời :v Giờ vào page thấy hiện lên phải vào trả lời để download về xem liền :D Cảm ơn bạn dịch nha :D

Phim này hồi đấy bên Hàn nổi dã man, cứ tiếc mãi không v mình không xem được. Giờ có subteam rồi, thanks subteam nhiều nhiều

Mình đi du học xa nhà nhưng các rạp chiếu phim bên này không chiếu phim Hàn mấy nên đợt phim này ra mắt chưa có cơ hội xem. Cảm ơn subteam nhiều ah :D

Cám ơn các bạn subteam nhiều nhiều!

Dạo này đang nghiền xem các thể loại phim trinh thám, kinh dị của Hàn mặc dù xem rồi hay sợ và bị ám ảnh ghê gớm!

Cám ơn Subteam nhiều nhiều nhiều! 😆

Bài viết 138
Lượt xem 12499