Bài viết 138
Lượt xem 12508

phim hình sự hàn thì phim nào cũng hay cả. thank subteam nhiều nhiều lắm. hi vọng sẽ ra nhiều sản phẩm hơn nữa trong tương lai

Thanks subteam đã làm bộ này. Thấy tựa đề là đã hay rồi. Kéo về gấp để thưởng thức trong hè thôi.

có lẽ lời kể của tù nhân dẫn đến một manh mối khác lớn hơn, mọt tổ chức lớn hơn đúng đằng sau vụ này và thằng tù nhân chỉ là thằng chết thay

• #25 SubTeam

Tối qua mới xem phim này xong đây. Cái tiêu đề nghe có vẻ rùng rợn vậy nhưng ko hề có chút kinh dị đâu nha mấy bợn, cũng ko có cảnh trực diện giết người luôn. Nên mấy bợn yếu tim không phải lo đâu nha. Không phải phim kinh dị. Ko phải phim chém giết. Mà là phim đấu trí, là cuộc cân não giữa 1 kẻ thủ ác kiêu ngạo, tự tin và 1 chú cảnh sát có tâm với nghề. mình tên thủ phạm này mà quay cả 1 đội cảnh sát như dế nhưng cuối cùng hắn lại mắc chính cái bẫy do sự tự tin của hắn tạo ra ;)

Comments (1)
    cái poster hù chơi vậy thôi à, hihi
    + 02

- - - Chữ ký - - -
    Everyone has a battle to fight that we know nothing about. Be kind. Always.

Nghe giới thiệu qua nội dung thấy hấp dẫn quá, lúc chiếu rạp không đi xem được.

Cảm ơn subteam nhiều nhé :X

Suýt tí thì quên vào download thành phẩm ủng hộ subteam =)) cám ơn subteam đã hoàn thành bản sub nhanh như dzị :"> dạo này hè rảnh rỗi cần các loại sách truyện tâm lí tội phạm để xem thì vớ ngay được cái project này để giải sầu, cảm giác như vớ được bị vàng =)) thoy em đi down về nhâm nhi đây~~ và mong chờ thêm các dự án mới của subteam nhóe :">~

Đã coi trailer phim này,nhưng chưa có dịp ra rạp coi phim.Cám ơn subteam đã sub bộ phim này💕

thật tò mò không biết phim có yếu tố kinh dị nhiều ko nhg vì tò mò mình vẫn sẽ xem phim này

thank team nhà đã làm phim này nha

Dạo gần ni toàn thích xem mấy thể loại như này

Xem hồi hộp kinh dị =))))

Sợ vẫn đâm đầu vào xem cơ

Thanks team nhiều lắm nhe 😍

Phim này lúc ra rạp thì không có cơ hội để đi coi nay thấy Kst làm mà mừng khôn siết luôn 😍. Thank you subteam nhiều

Bài viết 138
Lượt xem 12508