Bài viết 169
Lượt xem 13496

• #22 Design Team

Vì là một người hâm mộ Bác Keanu và những cảnh hành động nên em xem phim John Wick.

Vì là một người yêu cún nên em rất thích xem John Wick.

Vì là một người hướng đến sự công bằng nên em rất thích xem John Wick trả thù cho cún cưng của mình.

Chúc phim thành công.

Chúc subteam nhiều sức khỏe.

Em xin hết ạ.

Comments (2)
    Nhân vật John Wick được lấy từ khuôn mẫu của Keanu luôn ấy :)
    hehe dạ chị ;))

Cám ơn subteam rất nhiều 💕💖

Cảm ơn subteam rất nhiều. Chúc subteam sức khoẻ và thành công trong cuộc sống 💖💖💖💖💖💖💖

Quá tuyệt vời. Cảm ơn Subteam nhiều lắm

Đợt phim ra rạp không có thời gian để đi xem

Chờ mãi mới có bản sub chất lượng để xem

Thank subteam đã hoàn thành sub cho phim này! Phim hay cộng với phụ đề hay nữa thì phải thưởng thức ngay thôi!

Tốc độ, dữ dội, máu me, kịch tính và chân thật. Biểu cảm của anh Keanu rất xuất sắc. 01 bộ phim không thể bỏ qua để giải tỏa áp lực. Thanks Subteam nhiều!

Chờ phim này lâu lắm rồi. Cảm ơn các bạn nhiều nhé!! cảm ơn sub team đã dịch nhé

phim hay

Một bộ phim đáng xem và mong đợi với những tình tiết hấp dẫn gay cấn, hành động đáng xem. tình tiết phim lôi cuốn.

Keanu thì khỏi nói rồi, mê anh từ hồi Matrix tới giờ, phim nào của anh cũng tìm xem hết.

Halle thì mới xem mỗi James Bond, với mình nàng là Bond Girl tuyệt nhất dù có nhiều bóng hồng trong nhiều phần khác.

Riêng serie này thì đã xem cả 2 phần do nhà mình làm sub, phải nói là cực mê, mong khi phim ra phần 4 vào năm sau (hoặc năm sau nữa) thì các bạn sub nốt cho đủ bộ.

Thanks các bạn nhiều.

Comments (1)
    Chapter 4 lên rạp vào 2021 đó bạn, và KST sẽ làm nhé :)
    + 4

Cứ ngỡ John Wick 3 là phần kết thúc thương hiệu nhưng cuối cùng thành mở rộng thương hiệu luôn. Sau khi xem phim thì vô bình luận ngay:

- Trước tiên là nhạc phim: dồn dập từ đầu đến cuối, cực kỳ phù hợp với phim luôn.

- Diễn xuất của chú Keanu Reeves thì quá tuyệt vời. Năm nay là năm của Keanu Reeves luôn.

- Cứ thắc mắc là sao trường đoạn đánh nhau khúc cuối cứ như phản diện nhường cho John tiêu diệt mình vậy á. Phân đoạn hay nhất theo mình là khúc rượt đuổi trên cầu, nhìn cứ như Deadpool nhập vô (hình như cùng ông đạo diễn ????).

Cám ơn subteam vì 1 sản phẩm hay.

Bài viết 169
Lượt xem 13496