Bài viết 202
Lượt xem 125461

• #22 CTV

Phim rất là hay không biết coi bao nhiêu lần rồi...bộ phim này có lẽ thành công vì quá chân thực. 1 sự thật trần trụi của những ngày thanh xuân yêu hết mình nhưng rồi phải chia tay vì không thắng được sự chi phối cơm áo gạo tiền ước mơ thế rồi sau này cái gì cũng có chỉ là không có chúng ta mà thôi :)

dù là mối tình đơn phương hay trọng vẹn, có lẽ chúng ta đều nhìn thấy được bản thân trong bộ phim này. hzzz.....

cảm ơn nhóm sub!

mọit điều tuyệt nhất sẽ đến với các ,bạn :)))

Phim hay tuyệt vời, đã coi và giờ sẽ tải bản này để lưu trữ. Chắc chắn sẽ xem lại thêm nhiều lần nữa. Cám ơn sub team thật nhiều ạ.

Nghe tên phim đã thấy buồn rồi. Chúng ta của sau này.... Một bộ phim tình cảm đáng xem ❤

- - - Chữ ký - - -
    “Từ hạnh phúc quá mơ hồ, nên tôi hi vọng bạn hãy cảm nhận rằng: mỗi ngày sống đều thật đáng giá.”

Cảm ơn subteam đã dịch. Phim này mình thấy review nhiều bây giờ mới xem. Sẽ bình luận thêm sau khi xem xong ^^

Lâu ngày mới có 1 bộ phim xuất sắc để thưởng thức ở Rạp C

Hóng bộ này từ bữa giờ

Cảm ơn Subteam nhiều lắm, nghe tựa thôi là thấy buồn rồi

Thấy trên các fanpage chia sẻ rần rần mà chưa được xem.

Cảm ơn subteam nhiều ạ.

Trời ơi đã đợi mãi, cảm ơn subteam rất rất nhiều. Bản thân mình rất thích Châu Đông Vũ, từ Chuyện Tình Cây Táo Gai đến tận bây giờ. Nàng luôn là người tìm những điều mới trong các vai diên

Mình vừa xem xong phim, mắt rưng rưng, cảm giác nghẹn ngào nhói trong tim. 😓

Hiệu ứng màu phim cũng rất hay rất ý nghĩa. Xem đến những phút cuối phim mới dần hiểu ra :(

Thật sự cám ơn team rất nhiều

rat cám ơn subteam đã tung ra siêu phẩm chất lượng này sớm như vậy, với những thành tích mà bộ phim đạt được tin rằng đây là 1 bộ fim đáng xem

Bài viết 202
Lượt xem 125461