Bài viết 346
Lượt xem 269111

Phim rất hay, đúng là phim Hàn yêu thích của mình.phim xem nhẹ nhàng rất thích.Thanks subteam đã sub phim

Cám ơn admin đã làm sub cho phim này, già rồi tự nhiên toàn nhớ phim cũ nhạc cũ. Mong ad làm thêm nhiều phim ngày trước nữa nha. đề xuất phim Purity (1998) có Ryu Si Won và Han Jae Suk nhé.

Ôi đúng là kinh điển mà....Ai lấp viu subteam 😘

Mình chưa xem phim ạ nhưng đọc bài review của bạn nên rất muốn xem ạ. Cảm ơn subteam rất nhiều ạ ❤️

Sau bao chờ đợi và mong mỏi, cuối cùng bộ phim yêu thích thuở xưa cũng đã kết thúc

Cảm ơn St nhiều lắm vì đã bỏ công sức dành cho yêu phim Hàn

Chúc mọi sự tốt lành và hẹn gặp lại triong những dự án mới

Mình chưa xem phim này, nhưng xem review thấy bảo phim này lắm. Lại được team KST làm lại nữa thì còn gì bằng. Cảm ơn subteam nhiều !

Wowwwwwwwwww, mê bộ này quá trời luôn, mình xem chắc 6-7 lần có rồi đó. Thật sự xem rất cuốn hút, nhạc phim siêu hay, cám ơn subteam nha.

cảm ơn subteam nhiều. Mình rất thích xem những bộ phim cũ từ xa xưa. Cảm giác được healing, nhẹ nhàng, bình yên.

[1994 KBS2] Feelings - Cảm xúc - Bộ phim Hàn thứ 2 mình xem và biết đến a. Min Jong.

Anh là người tình màn ảnh đầu tiên và a vẫn luôn có 1 chỗ thật trang trọng trong trái tim vốn cũng có vài ngăn của mình.

Vì quá yêu thích anh, mà mình vẫn luôn cất giữ bản sub từ SSGAMECLUB trong lap, rồi mang ra xem lại những lúc buồn..

Thật vui khi biết KST làm lại sub cho bộ phim này.

Rất cám ơn e @kieunt và Subteam nhiều thật là nhiều ^^

Cảm ơn subteam. Thấy mẹ mình bảo đây là bộ phim tuy đã cũ nhưng rất hay, kỉ niệm tuổi thanh xuân của mẹ mình nên mình rất muốn xem 😊

Bài viết 346
Lượt xem 269111