Bài viết 94
Lượt xem 35364

Một trong những bộ phim của Hàn Quốc về đề tài LGBT, tuy vẫn còn chưa cởi mở như hiện nay nhưng câu chuyện tình yêu nhẹ nhàng và buồn xuyên suất bộ phim

Lee BH thời trẻ đỉnh cao luôn, thể loại nào cũng đóng được luôn. Đúng là hơi thở điện ảnh, quá cuốn hút, từ ánh mắt , giọng nói đến nụ cười nữa. Phim có LBH đảm bảo chất lượng luôn. Cmr ơn subteam đã dịch nhiều nhiều

cam on chu rap cho xem phim hay. thanh that cam on rat nhieu.
    xin update nhieu phim hay. thanh that cam on.

Mình cũng xem phim này cách đây khoảng 5 năm cùng lúc với A Moment to Remember - Khoảnh khắc để nhớ, lúc đó file phim và sub cũng rất khó tìm, chỉ xem được bản 360p với phụ đề tiếng Anh do chị Google dịch 😅

Cảm ơn KTS rất nhiều ❤

Cảm ơn subteam nhiều lắm ạ!!!!

Hâm mộ Lee Byung Hun từ bộ phim truyện hình All In 2003. Rất cảm ơn KST, nhờ các bạn mà chúng tôi, khán giả yêu thích điện ảnh, được thưởng thức thêm một tác phẩm. Chúc các bạn luôn vui, khỏe.

@Lilapple89 đã nói:

wow ,đợt này subteam làm lại nhiều bộ phim cũ hay thế.Mình rất thích xem file hàn thập niên 2000. Tks so much !

Đọc đoạn mô tả của phim hấp dẫn quá, lại còn là phim của Lee Byung Hun nữa, nhất định phải xem. Cảm ơn subteam đã chia sẻ.

cảm ơn subteam đã chăm chỉ nhé. Phim cũ đã hiếm, bản sub làm chau chuốt lại đầy đủ như này lại càng hiếm. Chúc các bạn sang năm mới sẽ có nhiều dự án tương tự như thế này nữa nhé, mình mê những bộ phim cũ lắm❤

• #41 CTV

Ngày ấy những thước phim thật đẹp. Ngày ấy 2 anh chị đã lấy đi của khán giả trọn vẹn cảm xúc.

Cảm ơn ST rất nhiều vì đã làm lại những bộ phim kinh điển của những năm 2000

Bài viết 94
Lượt xem 35364