Bài viết 1681
Lượt xem 151096

vhshsj hshsjsidnsxis sị súuioabxu,b zj siiiajoos siisksiao dịeisooa sikwoakjs đjikaoqsol sjzjsnwzoks sioaqownjowodn soao zbiowkbs ẹiie sinewbjw x

công ty giải trí BH Entertainment với dàn diễn viên vô cùng nổi tiếng, exciting!!!! Lee Byun Hyung and so on

Bài gửi này đã bị xóa hoặc bị hạn chế, Chỉ ban quản trị mới xem được!

@kieunt Cảm ơn subteam nhiều. Cá nhân chưa xem show này bao giờ mà BH lại nhiều người quen nên muốn coi thử hihi

Ôi cảm ơn subteam nhiều nhé. Mình rất mê Tân Tây Du Ký của NaPD, show này có nhiều trì chơi từ Tân Tây Du Ký lắm nè. Tập này lại toàn mấy chị mình thích như Hyo Joo, Gone, Ji Mi

chào các bạn bên nhóm dịch KST mình xin phép được cmt để xem show này vì mình rất mê cách diễn viên của công ty này, mình cảm ơn nha. hi vọng đã đủ 100 chữ huhu hâh

Bài gửi này đã bị xóa hoặc bị hạn chế, Chỉ ban quản trị mới xem được!

Cảm ơn subteam rất nhiều vì công sức mà mọi người bỏ ra để em có thể tận hưởng cuối tuần vui vẻ này chúc mọi người nhiều sức khỏe

đây là một chương trình thú vj và mình rất mong có thể xem được nó. Lí do là vì mình cực kì hâm mộ chị Kim Goeun nói riêng và yêu quý các anh chị trong công ty BH Entertainment nói chung. Và đây là show kết hợp giữa BH Entertainment và Na PD- một PD mà mình cực kì yêu thích khi tham gia các show runingman hay show của BTS... vậy nên sự háo hức chờ đợi càng cao hơn nữa. Thật mong chờ có thể xem được chương trình này. Tất nhiên mình rất cảm ơn Team đã sub lại cho tất cả chúng mình- những người yêu phim hay yêu diễn viên được xem một cách vui vẻ như vậy. Rất cảm ơn Team!

Mong chờ từ rất lâu. Thật sự cảm ơn subteam rất nhiều vì bản sub chất lượng ạ! ❤️❤️❤️

Bài viết 1681
Lượt xem 151096