Bài viết 4
Lượt xem 4259

• #1 SubTeam

MY PAPAROTTI - HỌC TRÒ XÃ HỘI ĐEN

Thông tin phim
    Tên Tiếng Hàn: 파 파 로 티
    Đạo diễn: Yoon Jong Chan
    Biên kịch: Yoo Young Ah
    Đơn vị sản xuất: Showbox/Mediaplex
    Thời lượng: 127 phút
    Ngày khởi chiếu: 14/3/2013
    Nội dung
    Sang Jin trước đây hứa hẹn sẽ thành ca sĩ triển vọng nhưng vì có vấn đề ở dây thanh quản nên đã về dạy nhạc ở trường Trung học. Cuộc sống bình thường của ông bắt đầu có biến động khi Jang Ho, một tên du côn trong vùng, chuyển đến trường của Sang Jin. Jang Ho là một cái gai trong mắt Sang Jin, nhưng khi nghe Jang Ho hát, ông ấn tượng sâu sắc với tài năng vốn có của cậu và quyết định đào tạo Jang Ho. Khi hai người đang thực hiện kế hoạch thì có một cuộc xung đột bất ngờ phát sinh giữa hai băng nhóm trong thành phố mà bên phía Jang Ho đang rơi vào tình trạng nguy kịch. Jang Ho sẽ vượt qua những trở ngại và hoàn thành sứ mệnh của mình như là một ca sĩ đẳng cấp thế giới?
    Nhân vật
    Lee Je Hoon - Jang Ho
    Han Suk Kyu - Sang Jin
    Kang So Ra - Sook Hee
    Oh Dal-su - Hiệu trưởng Deok Saeng
    Cho Jin Woong - Chang Soo
    Đội ngũ phụ đề
    Một sản phẩm phụ đề Việt ngữ từ KSTK

Chỉ đạo: meepham
    Biên dịch: youaresnowy
    Căn giờ: meepham
    Biên tập: purple_rabbit
    Kỹ thuật phông màu: meepham
    Dịch nhạc phim: youaresnowy
    Căn giờ nhạc phim: meepham
    Mã hóa: meepham
    Thiết kế ảnh bìa: KSTD
    Đăng tải: KSTU
    https://kst.com.vn - Keep Smiling Together

- - - Chữ ký - - -
    Time doesn't heal anything... It just teaches us how to live with the pain...

• #2 SubTeam
    - - - Chữ ký - - -
    Time doesn't heal anything... It just teaches us how to live with the pain...

mới phát hiện ra anh Lee Je Hoon gần đây nên giờ mình mới mò vào xem phim nè. Cảm ơn KST team đã sub bộ này nhé, mong team sắp tới ra thêm nhiều sản phẩm nữa

• Bị cấm #4
    Ko biết có phải do Alhambra ko mà mấy nay phim chú cứ dồn dập đập vào mắt mình ahuhu. Mình còn đang cày Hyde Jekyll and Me vì chú nữa, hồi lúc phim í mới ra ko thích nữ chính lắm nên dù có down về nhưng sau ko xem, một phần lại ko có thời gian và lại ko hứng thú. Giờ thì tha hồ mà ngắm chú :D

Cám ơn subteam nhiều!!

Bài viết 4
Lượt xem 4259