Bài viết 32
Lượt xem 11758

• #22 MusicTeam

thôi xong ((

de Bruyne có pha sút xa xuất thần nâng tỉ số lên 2-1 cho MC BinhSua62

Comments (1)
    còn 30p nữa mà

- - - Chữ ký - - -
    "Thật ra, khoảng cách không phải nguyên nhân. Tình yêu sẽ không vì khoảng cách mà trở nên mong manh. Chỉ...con người mới khiến nó thành như thế..."

• #23 MusicTeam

mặc dù tấn công điên đảo nhưng hiện tại vẫn chưa có thẻ

có vẻ 2 đội đá "hiền" hơn bình thường thì phải ))

đang dẫn trước nhưng MC vẫn ép sân

Ars ghét MU hơn MC ùi ((

Comments (4)
    hehe, anh update trận này nhiều vô đi, để dân ko K+ như em biết tình hình ;))
    + 2
    sự thật là vậy :v e ghét MU hơn MC, vậy MU thì ghét MC hay Ars hơn??
    Thực ra thì MC ko có cửa để được "ghét" đâu. Bởi ta chỉ ghét mấy đối thủ ko đội trời chung.
    vậy mà MC thì nó lại ghét MU nhất á chị =))) e có thằng e fan MC :v

- - - Chữ ký - - -
    "Thật ra, khoảng cách không phải nguyên nhân. Tình yêu sẽ không vì khoảng cách mà trở nên mong manh. Chỉ...con người mới khiến nó thành như thế..."

• #24 SubTeam

@Per.Se

Trận này bạn K cứ nghĩ là thẻ over cơ, ai ngờ đâu 2 đội hiền quá

Nãy giờ hóng cả 2 trận luôn cơ, trận Real kia đang dẫn 3-1, đang đúng cái dự đoán tỉ số nên cầu cho đừng ghi thêm bàn nào nữa hết á.

Barca ăn gì mà 3-0, ghê thiệt Per ha

Comments (2)
    espanyol yếu mà bạn Kiều
    3-1 thì còn hy vọng mà SP, em đang trong Real vô thêm trái nữa, haha

• #25 MusicTeam

2-2 hoho

đang thất vọng vào ars thì đột nhiên anh "Tuấn Hưng" có pha chạy chỗ và sút bóng chéo góc gỡ hòa ))

hòa thôi cũng đc chứ đừng để MC thắng ))

Comments (4)
    ủa sao có Tuấn Hưng trong đây vậy anh? :((
    vì sanchez mặt giống TH )), thẻ đầu ars nhé cả nhà ((
    Alexis Sanchez của Chile hở anh? nếu ông đó thì em biết =))
    sao bà biết =)) bà fan Brazil mà :v

- - - Chữ ký - - -

• #26 SubTeam

@Per.Se

Đội nhà đã gỡ 2-2 rồi

Oh Yeah, chỉ cần 1 điểm thôi cũng được!

Mà bạn K dự đoán 2-2 thì phải ớ Per

• #27 MusicTeam

vâng và trận đấu đã kết thúc với tỉ số vừa đủ để MU vượt qua MC nếu như 2 trận còn lại họ đều dành chiến thắng hehe 😍

Ars thì đã chắc chắn nằm trong top 4 mùa n, cuộc cạnh tranh còn lại dành cho 2 đội bóng thành Man thôi

có vé dự C1 + cúp FA là niềm hy vọng còn lại của fan MU ^^

Comments (1)
    tối nay có người vui rồi! MU zí Real đều có kết quả tốt! hí hi
    + 3

- - - Chữ ký - - -

• #28 SubTeam

@Per.Se giờ thì cờ đã nằm trong tay ta. Nhưng mà không biết là phất lên được hay là dâng hai tay cho đối thủ đây.

Vẫn còn run ăn lắm cơ. Thôi việc đó cứ để sau, giờ vui cá đã.

Post tấm hình cho nó có không khí

Comments (3)
    cái hình đau bụng ớ ))
    + 2
    haha, cái hình đúng ý nghĩa =))
    + 2
    hahaha =)))
    + 4

• #29 MusicTeam

và đặt các kèo sau đây người chơi thắng:

- KC:

Á: Hòa.

Âu: Hòa (Đặt 100 ăn 200).

Tài (Đặt 100 ăn 90).

Cả 2 đội đều ghi bàn (Đặt 100 ăn 50).

Bàn thắng cuối Ars (Đặt 100 ăn 100).

Thẻ vàng đầu Ars (Đặt 100 ăn 100).

FB: 2-2.

- - - Chữ ký - - -

• #30 SubTeam

Chài ai, @Per.Se đâu có kèo thẻ under over đâu mà chị @kieunt kêu làm e hụt hẫng, nảy giờ chị Kiều chơi hơi kì ròi nha =)))

Bảo sao có mà e ko quánh, thường chị Kiều để ý trận này mình tưởng nhiều thẻ chứ ko nhiều đâu, MC gặp Ars bàn thắng nhiều chứ thẻ thì nhẹ nhàng lắm *kinh nghiệm* hí hí 😏

- - - Chữ ký - - -
    Time doesn't heal anything... It just teaches us how to live with the pain...

• #31 SubTeam

@Nhi26 hôm qua chị đu nhiều thứ một lúc nên bị lú lẫn e à. Hihi. Lâu lắm rồi chị mới time phim, mà lại là phim hot nữa, chị dạo này lại nghiện Thượng Ẩn em à. Thích hai đứa nó ghê luôn.À quên lại lan man đi đâu rồi, quay về chủ đề chính thôi. Trận tối qua hấp dẫn em nhỉ, ko uổng công hóng hớt. Lát tối chị tính mần cái kèo ngay và luôn MU vs Westham á. Nghe đâu mai đá bù. Trận này khó nhằn lắm chứ ko phải chơi đâu. Thắng trận này mới chắc được

Bài viết 32
Lượt xem 11758