Bài viết 65
Lượt xem 19476

Èo, toàn link khó download vậy mà lại còn chia nhỏ quá nữa. Bạn nào có link khác up dùm moi người với. Thanks!

Ôi tuổi thơ mình, xem đi xem lại vẫn thấy phim ngày trước chọn diễn viên chuẩn, kịch bản hay, k nhiều kỹ xảo giả tạo như bây giờ. Thanks subteam đã sub lại bộ này, mong là dc xem HD cho đã mắt hehe

Ôi tuổi thơ tôi :)))) Nhớ thương ghê gớm =))))) Cuối tuần có việc để làm rồi xoxo

Cám ơn subteam đã reup nhiều nhiềuuu oxox

trời ơi tim hoài tìm mãi cũng tìm được nơi down bộ này rồi, mừng quá trời TT.TT

cảm ơn mod đã re-up bộ này nhé :)

bộ phim kinh điển, xem từ lúc còn nhỏ xíu đến giờ lớn rồi vẫn thích, thanks admin nhiềuuuuuuuuuuuuuuu

cả 1 tuổi thơ gói gọn trong này, cảm ơn subteam nhiều, mấy bữa nay tìm bản sub đẹp xem giờ mới thấy

Hay! Phim này coi thời đó, mê lắm. Giờ tự thấy mình giờ. Thời gian trôi qua nhanh thật. Mới đây đã hai mươi năm rồi, giờ ai cũng có gia đình, dàn diễn viên giờ ai cũng thành công.

Phần đầu tiên của bộ Hoàn Châu Cách Cách là mình thích nhất. Nhớ ngày nào mong ngóng từng tập một để xem. Cám ơn các bạn đã reup lại bộ phim này.

Mình vẫn giữ nguyên cả bộ HCCC phần 1 và phần 2 trong lap, dễ đến gần chục năm rồi :D

Mà mỗi lần dọn lap, vẫn là không xóa để thi thoảng còn xem lại. Vẫn cứ thích couple Ngũ A Ca và Tiểu Yến Tử như thế :">

- - - Chữ ký - - -
    I am who I am ;)

ôi bộ phim tuổi thơ tôi! dễ phải đến gần 20 năm rồi.

đến giờ vẫn nhớ tên các nhân vật và nhạc phim, ngày xưa cứ nhớ chỉ mong chóng chóng đến giờ phim là cả nhà cùng nhau ngồi xem.

Bài viết 65
Lượt xem 19476