Bài viết 67
Lượt xem 20477

Một bộ phim gắn liền tuổi thơ tôi, cám ơn subteam rất nhiều. Năm mới, chcus cả nhà một năm bình an

Oi tuoi tho du doi cua toi. Lau lam roi moi vo nha KST. Nam nay minh tron 30 tuoi roi, theo doi KST tu lau, va dac biet la Hoan chau cach cach tu nhung nam lop 6, lop 7.

Ngay xua hay tiet kiem tien an sang de mua poster, mua dia nha cua may anh chi nay. Bay goo xem lai fim van thay nuc long, hoi tuong lai nhung nam thang ay. Bo phim nay van la mot trong nhung lieu thuoc tinh than nhung nam thang xa nha.

Rat cam on nha KST va nhung sub team the he tu xua cho den gio da luon luon tam huyet voi nhung du an nhu the nay.

(Sorry nha KST vi chu cua to ko co dau, vi ko cai duoc phan mem tieng viet tren may cong ty. Neu ko thi mod xoa bai cua toi neu ko hop le. Cam on cac ban lan nua :) )

Thank subteam nhiều lắm 😆

Bộ phim là một phần tuổi thơ của tôi. Xem lại không biết bao nhiêu lần vẫn thấy hay như ngày nào. Dàn diễn viên của ngày đó đến giờ tôi vẫn yêu thích. Một bộ phim không quá sướt mướt, đầy tình cảm. Cám ơn subteam nhiều.

- - - Chữ ký - - -
    Tuổi xuân vẫn mãi tươi đẹp, tình yêu đó cũng sẽ không tan biến. Những lời hứa vĩnh hằng tựa sao sáng lung linh

Tuổi thơ dữ dội của minh đây rồi, hôì trước đi thuê băng thuê đi thuê lại đến mức cô chủ nhớ mặt luôn.

cám ơn chủ thớt nhiều nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! cuối cùng cũng có bản vietsub đẹp

Ôi tìm mãi mới thấy bộ Hoàn Châu Cách Cách cũ. Tuổi thơ dữ dội của mình.

Cảm ơn subteam nhiều.

ôi tuổi thơ... Lâu lắm rồi không xem phim này. Giờ có cả phụ đề bản đepj nữa. Cảm ơn subteam nhiều lắm lắm nha!!

cảm ơn sub team đã vietsub bộ huyền thoại này. Tìm mãi mới thấy. Tuổi thơ có bộ này với bộ tân dòng sông ly biệt.

Cả một trời tuổi thơ, tìm mãi mới thấy bản sub, lâu lâu vẫn muốn xem lại. Thank subteam nhiều nha

Bài viết 67
Lượt xem 20477