Bài viết 304
Lượt xem 185910

toàn diễn viên mình thích, cảm ơn subteam đã là sub. thích im soo jung sau phim i'm sorry, i love you vậy mà sau phim đó đóng ít phim quá

Cảm ơn Subteam đã sub bộ phim này :D

Em không thể tin được là có thể xem phim này sớm như vầy. Haha. Điện ảnh Hàn quốc lúc nào cũng tỏ ra vượt trội hơn so với những quốc gia khác ở châu Á. Để em xem rồi reiview về phim tiếp sau nha :))

• #15 MusicTeam

Lâu lắm r em chưa cem phim điện ảnh nào của Hàn

Nay thấy banner ở ngoài đẹp quá nên vào down về coi

Coi xong e chia sẻ cảm nhận sau nhé :)

- - - Chữ ký - - -
    Where's love? 今君はどこにいるの。何を思ってるの。 いまきみはどこにいるの。なにをおもってるの。

Cám ơn đã sub..phim coi rất hay chuyển cảnh mượt mà âm nhạc diễn xuất tuyệt hảo !! .Rất cám ơn các bạn.

Cảm ơn các bạn. Mong phin này mãi giờ mới được xem. Nghe bảo là hay lắm, lại rất thích diễn xuất của Lee Jin Wook nữa . :)

hay tuyệt vời luôn, đợt trước chiếu ngoài rạp ko đi xem được :(( tiếc ơi là tiếc

KST toàn làm phim ấn tượng .

Rất cám ơn các bạn.

Phim này là một trong những phim điện ảnh được nhiều người xem nhất tại Hàn quốc. Mình đọc giới thiệu nội dung cũng thấy hấp dẫn rồi, phải tải về xem ngay mới được.

Mình chờ film này lâu rồi mà giờ mới có sub. Cảm ơn các bạn đã vietsub bộ film này nhe. Xem trailer mà hóng quá chừng. ThoMeemo33

@Nhi26 Dragon51sao cắm torrent từ sang đến giờ hơn 10h rồi không được tý gì nhỉ, có cái fshare rất tiện mà thấy upload team ít khi up lên đấy quá

Comments (1)
    kì vậy nhỉ, torrent nghe e upload bảo bao nhanh lun, còn fshare tưng tưng nên ko up nữa, c down gg drive cho nhanh ạ
    + 4

Bài viết 304
Lượt xem 185910