Bài viết 304
Lượt xem 185903

@Nhi26 Chờ phim đã lâu, hồi phim ra rạp nghe nói hấp dẫn lắm, nên ngày ngày hóng sub

Thank subteam

ÔI chờ mãi phim này từ khi thấy trailer của nó. Thật sự thì bình thường mình cũng hay không xem các phim điện ảnh của Hàn lắm nhưng chẳng hiểu sao có chút kì vọng với phim này. Có lẽ là vì lại được nhìn thấy Im Soo Jung, ấn tượng với chị ấy bởi vẻ mặt đẹp đúng kiểu u buồn, mỏng manh .... Ngoài ra thì Jo Jung Suk và Lee Jin Wook đối với mình đều không phải là diễn viên có vẻ ngoai quá nổi bật nhưng diễn xuất khá ổn và đặc biệt có sức hút riêng :D
    Dù sao thì phải tranh thủ down về để xem phim thế nào đã :)) Cảm ơn subteam rất nhiều nhé <3333

Theo dõi KST lâu nay trên FB rồi mà bây giờ thấy hot sub phim này là phải nhảy vào xí chỗ ngay. hehe. Đã đọc review nên rất hóng. Thanks subteam nhìu nhìu ❤

Jo Jung Suk và Lee Jin Wook quá đỉnh luôn. Hết lời chê

Vừa xem xong Train To busan và giờ là phim này, chắc giờ cày vả Movie xen lẫn drama mất

ôi trời ơi, mới ra rạp mà đã có rồi, hay quá đi

tks sub team nhé

ôi trời ơi, mới ra rạp mà đã có rồi, hay quá đi

tks sub team nhé

• #27 MusicTeam

Cảm nhận sau khi xem ( e lười edit quá nên xí post mới luôn)
    Sau khi cmt là em mở xem luôn rồi mà xem xong mỏi mắt quá nên lười chưa vào review
    Cũng lâu lắm rồi mới coi movie Hàn, phim thực sự rất hay và gay cấn ( đối với em )
    Phim đan xen giữa quá khứ và hiện đại , tình cảm lại hình sự , có chút đời thường và đôi phần hài hước , thích nhất đoạn cô giáo bị anh cảnh sát theo đuôi, cô giáo đúng thanh niên cứng, lỡ biến thái thiệt chứ không phải anh cảnh sát thì làm sao cô ơi 😁
    Khúc cô giáo bị tông xe trời ơi, em nín thở luôn ấy , tưởng đâu cô chết thì buồn quá . May sao cuối cùng hai người cũng về với nhau, thầy cô ở quá khứ thì cùng nhau trong một thế giới khác còn thầy cô của hiện tại thì được hạnh phúc bên nhau, cái kết như vậy là quá viên mãn rồi
    Xem phim k chỉ ấn tượng với dàn diễn viên chính mà em còn cực kì ấn tượng với anh Lee Min Ho Bé , ngày xưa xem Mặt Trăng Ôm Mặt Trời, rồi Hoàng Tử gác mái vẫn luôn tưởng tượng 1 ngày anh đóng kiểu vài ăn chơi, lưu manh thì sẽ thế nào, hôm này xem và tự thấy quá hợp ấy chớ 😍
    Túm lại thì , đây là bộ phim rất đáng xem ..... MiM20
    Cảm ơn ST đã mang đến một bộ phim hay và chất lượng như thế này
    ST 5 ting , bắn tim , chíu chíu Dragon25

Comments (5)
    cái đoạn bị tông xe cứ kinh khủng sao á, coi mà ớn ;)
    + 4
    thương nè, rết nè! <3 P/S: Lee Min Ho là thằng nào á? có nét nào giống LMH béo già nhà ss hôn cưng? =))
    + 5
    Là anh giai đóng làm ông áo Xanh lá trong hoàng tử gác mái đó ss, ngoài cái tên giống ra là k liện quan tới anh Ho nhà ss nhé :)
    Cái cạnh tông xe làm em ám ảnh luôn á , mà hơi kì tí là tông mạnh vậy mà k thấy chảy tí máu nào
    à à, nhớ rồi. Anh đó trong kute =))

- - - Chữ ký - - -
    Where's love? 今君はどこにいるの。何を思ってるの。 いまきみはどこにいるの。なにをおもってるの。

Time Renegades sở hữu phần hình ảnh và âm nhạc rất đáng khen ngợi. Quay phim mượt mà với nhiều góc máy lạ đem đến những khung hình sắc nét, rõ ràng. Ánh sáng được xử lý rất tốt, khi mỗi trường đoạn lại mang một tông màu tạo không khí đặc trưng rất rõ ràng, tùy theo ý đồ đạo diễn.

Cảm ơn subteam :)

Chòi oi lại được ngắm oppa rồi nèeeee. Cảm ơn subteam nhiều nhannnnn

Mình xem Oh my ghost xong mê luôn Suk oppa luôn :'( Lục từ fanpage fb tới instagram rồi youtube, xem từ phim tới interview rồi show này nọ <33333 Ghiền đắm đuối luônnnnnn

Cam on subteam da lam bo phim nay, minh nghe noi phim nay ko thua gi Inception cua ban Leo :)

Cảm ơn bạn vì bộ film. Mình rất thích chủ đề film về tình yêu vượt thời gian. Trước có film Secret do Châu Kiệt Luân đóng cũng rất hay, bạn nào chưa xem thì nên xem thử.

Bài viết 304
Lượt xem 185903