Bài viết 103
Lượt xem 25435

Rất khâm phục Marvel vì đã tạo ra một hình tượng anh hùng sống động thế này sau Spider man

Phần 1 cũng là phần mình yêu thích nhất trong cả 2 phần

Cảm ơn st rất nhiều

Comments (1)
    Có 3 phần mà ^^

Đang muốn sưu tập lại cả 3 phần phim IRONMAN nên đi tìm sub, may mắn là KST có dịch. thanks đội sub.

Xin chào tớ đã down phim về nhưng xem trên KMP bị lỗi,phim bị hiện số trên màn hình, ko tua ko chỉnh được lại còn bị treo subteam có thể xem lại ko?

Comments (7)
    Bạn ơi, bạn bị ở đoạn nào vậy? Bạn down ở host nào? Mình vừa kiểm tra, có tua 1 vài đoạn ngẫu nhiên thì thấy bình thường mà
    Tớ down cả 2 host chỉ chưa thử Fshare. Số hiện ngay ở đầu phim luôn bạn ah,vẫn chạy phim nhưng bị số che hết màn hình và ko tua được
    ặc, mình lại down ở host Fshare. Bạn thử down lại ở fshare xem nha, để mình check ở 2 host kia, nếu bị như bạn nói thì sẽ reup
    Bạn ơi, zị bạn xem lại cái phần mềm của bạn đi, ,mình down từ tenlua về, vẫn xem bình thường mà bạn, ko bị j cả
    Tớ vừa xem thì nó chạy được 5phút đầu có số thì hết và chạy bình thường, có lẽ do phần mềm kmp bị lỗi thật..Thanks bạn đã reply câu hỏi.
    Tớ vừa xem thì nó chạy được 5phút đầu có số thì hết và chạy bình thường, có lẽ do phần mềm kmp bị lỗi thật..Thanks bạn đã reply câu hỏi.
    UH, chắc do phần mềm của bạn ấy, chứ mình xem ở 2 hosts thì ko có vấn đề j. Mình thường xài K-Lite Codec pack, chưa j lỗi j bao giờ, bạn thử xem

thanks Sub team nhiều nhiều :)

khó khăn lắm mới tìm được bản Iron Man 1 Vietsub Onion3

- - - Chữ ký - - -
    -MyPham-

Thanks subteam đã dịch và chia sẻ! chúc mọi ng làm việc vui vẻ và luôn mạnh khoẻ nhé.😍

WOW!!! Bản đẹp, phải gom lại để dành ngay tức khắc. Cảm ơn sub team nhiều thiệt là nhiều ah <3

Cảm ơn sub team nhiều lắm. Phải gom đủ bộ Iron man mới được. Ghiền quá trời quá đất ^_^

HD luôn, down để dành :D

phim hay, cám ơn team E nhiều, mỗi lần xem lại thấy như mới he he. Cố gắng ngồi down lại để xem cho sướng.

hôm nay mới nhớ ra bữa giờ quên chưa down đủ bộ lên đây lượn lượn hồi thì thấy xD 😆

down luôn để lỡ lại quên tiếp =)))))))😭😂

Dạo này nổi hứng muốn coi phim siêu nhân mà đi mấy nơi đều không có sub may sao nhà mình làm sub
    Cảm ơn ST nhiều

- - - Chữ ký - - -
    Tiên trách kỷ, hậu trách nhân

Bài viết 103
Lượt xem 25435